Single tashar jiragen ruwa na ruwa dual fitarwa famfo BJQ-72/0.6

Takaitaccen Bayani:

1. Ainihin shigo da na'urar Honda hudu-bugun jini GX100 man fetur ana amfani dashi azaman tushen wutar lantarki, tare da ƙarfi mai ƙarfi da aiki mai ƙarfi.
2. Yana rungumi wani lebur kai guda dubawa dual fitarwa tsarin zane, wanda yake da sauki tsaftacewa kuma za a iya haɗa zuwa biyu na'urorin a lokaci guda.
3. An tsara ma'auni tare da madaidaicin madaurin kai, wanda za'a iya toshewa da cirewa a ƙarƙashin matsin lamba, tare da dannawa ɗaya a wuri, yana sa aikin ya fi dacewa da aminci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin
1. Ainihin shigo da na'urar Honda hudu-bugun jini GX100 man fetur ana amfani dashi azaman tushen wutar lantarki, tare da ƙarfi mai ƙarfi da aiki mai ƙarfi.
2. Yana rungumi wani lebur kai guda dubawa dual fitarwa tsarin zane, wanda yake da sauki tsaftacewa kuma za a iya haɗa zuwa biyu na'urorin a lokaci guda.
3. An tsara ma'auni tare da madaidaicin madaurin kai, wanda za'a iya toshewa da cirewa a ƙarƙashin matsin lamba, tare da dannawa ɗaya a wuri, yana sa aikin ya fi dacewa da aminci.
4. Yarda da ƙirar "matsa lamba ta atomatik", babu buƙatar sauya bawul ɗin hydraulic, inganta hanyoyin aiki da rage yawan man fetur.
5. Maɓalli guda ɗaya na waje "yanayin saurin gudu biyu".Bayan buɗewa, ƙimar ceton kayan aiki na iya ninka sau biyu.
6. An yi amfani da babban tankin mai na ruwa mai girma da aka ɗora don amfani da al'ada na manyan kayan aikin hydraulic daban-daban.
7. An ɗauki tsarin firam ɗin akan gefen, wanda zai iya guje wa karon mai gida kuma zai iya ɗaukar mutane biyu kai tsaye zuwa wurin ceto.

Siga
Matsakaicin aiki: ≥72Mpa
Gudun aiki: 3400± 150rpm
Ikon injin: 2.1KW/3600(r/min)
Na'ura mai aiki da karfin ruwa tank girma: 4.5L
Tankin mai mai iya aiki: 0.77L
Babban matsa lamba/yanayin gudu biyu ---
--- Yawan kwarara: 0.6/1.2L/min
Ƙananan matsa lamba / yanayin gudu biyu: 2.4 / 4.5L / min
Nauyi: ≤25kg
Girma (tsawon * nisa * tsayi): 400*305*460mm
2 sets na 5m lebur-kai axial guda-tube tube guda-tashar hoses daidai ne (launi ja da shuɗi)

BJQ-72 0.6

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana