Kayan aikin kashe wuta

 • Jaka mai nisa kai babban matsi na gobarar daji

  Jaka mai nisa kai babban matsi na gobarar daji

  II.Iyakar Aikace-aikacen

  l Gobarar ƙasar ciyawa

  l Kariyar gobarar daji

  l Wutar dutse mai kashewa

  l Ƙarfafa wuta na birni

  III.Halayen samfur

  1, Naúrar kumfa mai tsotsa kai

  Na'urar kumfa na musamman na tsotsa kai tsaye yana fahimtar daidaitawar ruwa da haɗin kumfa tsakanin 0-3%, kuma yana iya fahimtar saurin canji na bugun ruwa da kumfa, kuma yana magance lokuta daban-daban.

  2,tsarin sanyaya ruwa mai yawo

  Na'urar sanyaya ruwa mai kewayawa yana rage yawan zafin jiki tsakanin injin da mai ragewa, yana kiyaye fam ɗin wutar dajin mai ƙarfi mai ƙarfi, kuma yana rage mummunan tasirin zafin jiki.

  3,Nau'in jan hannu, nau'in lantarki fara biyu

  Farawar wutar lantarki, fara maɓalli ɗaya, aiki mai sauƙi;haɗe tare da fara ja da hannu, garanti sau biyu.

  4, Ja + Backcombination

  Hannun ja + hasken baya yana sanye da simintin roba, sandar jan hannu da madauri na baya, mai sauƙin ɗauka, sauƙi da ƙoƙari, da sauƙin sufuri, wanda zai iya magance dutsen, laka da sauran hadaddun hanyoyi.

 • Tsarin hazo na ruwa QXWT50 (Trolley)

  Tsarin hazo na ruwa QXWT50 (Trolley)

  Aikace-aikace Ya yi amfani da fasahar ci-gaba ta aerodynamics daga aikace-aikacen injiniya mai gudana wanda ya ƙunshi gauran ruwa/gas don ƙirƙirar tsarin hazo na QXW.Trolley Haɗin ingantattun Bindigogi da tsarin samar da abin hawa sun sanya jerin gwanon motocin QXW ya zama mafi aminci kuma mafi kyawun zaɓi don sarrafa matsakaicin girman gobara.QXW jerin trolleys sune mafita na yaƙin wuta don ma'adinan kwal, ɗakunan ajiya, wuraren bita da wuraren gine-gine inda ake adana kayan flameable ...
 • QXWT35 Tsarin hazo na ruwa (Trolley)

  QXWT35 Tsarin hazo na ruwa (Trolley)

  Aikace-aikace Ya yi amfani da fasahar ci-gaba ta aerodynamics daga aikace-aikacen injiniya mai gudana wanda ya ƙunshi gauran ruwa/gas don ƙirƙirar tsarin hazo na QXW.Trolley Haɗin ingantattun Bindigogi da tsarin samar da abin hawa sun sanya jerin gwanon motocin QXW ya zama mafi aminci kuma mafi kyawun zaɓi don sarrafa matsakaicin girman gobara.QXW jerin trolleys sune mafi kyawun maganin kashe gobara don ma'adinan kwal, ɗakunan ajiya, wuraren bita da wuraren gine-gine inda ake adana kayan wuta o ...
 • QXWB-22 Wutar Daji ta Wayar hannu Babban Matsalolin Ruwan Hazo Wuta Na'urar Kashe Wuta

  QXWB-22 Wutar Daji ta Wayar hannu Babban Matsalolin Ruwan Hazo Wuta Na'urar Kashe Wuta

  1.Product fasali Jet nisa Amintaccen aminci Sauƙi don ɗaukar Tipping dubawa Sauƙaƙan aiki mai sauri Yaƙin wuta 2. ƙayyadaddun ƙarfin injin injin gas (HP): 1.8 Matsin aiki (mpa): 5.8 ~ 6.0 Rated kwarara (L / min): 4.0 Matsakaicin matsakaicin m): 8.0 (atomization) 12.5 (DC) Girman jakar ruwa (L): 22 Ci gaba da aiki a kowace jakar ruwa (minti): 90 Net nauyi (kg): 11.0 Dimensions (mm): 350x280x550 Iyakar aikace-aikace: Class A , B, C da wuta kayan aiki masu rai.Kanfigareshan: 2 wuta yaƙi jakunkuna na ruwa, te...
 • LT-QXWB16 Nau'in jakar baya ta lantarki na'urar kashe wuta mai kyau

  LT-QXWB16 Nau'in jakar baya ta lantarki na'urar kashe wuta mai kyau

  Gabatarwa Wannan samfurin famfun ruwa ne da ke tuka mota wanda ke haifar da wani matsi na kwararar ruwa.Bayan sarrafa matsi da magudanar ruwa, sai a fesa shi da wata bindiga ta musamman da za ta iya haifar da hazo mai kyau don kashe wutar.An samar da na'urar da aka gyara tare da kariya iri-iri kamar matsa lamba da iyakancewa na yanzu, kariyar ƙarancin ruwa, da tunatarwa mara ƙarfi.Tsarin ba shi da jirgin ruwa mai matsa lamba.Yana magance ɓoyayyun hatsarori gaba ɗaya...
 • Tsarin hazo na ruwa QXWB15 (Jakunkuna)

  Tsarin hazo na ruwa QXWB15 (Jakunkuna)

  Aikace-aikace Ya yi amfani da fasahar ci-gaba ta aerodynamics daga aikace-aikacen injiniya mai gudana wanda ya ƙunshi gauran ruwa/gas don ƙirƙirar tsarin hazo na QXW.Jakunkunan baya Mun ƙware wajen yin amfani da fasahar hazo na ruwa a cikin nau'ikan nau'ikan šaukuwa wanda ya ba da sabon damar kashe gobara a duniya.Kayayyakin šaukuwa suna kawo raguwa mai yawa a lokacin amsawa, mafi kyawun samun dama da ingantaccen kashe gobara don haka suna taimakawa sarrafa gobara a farkon matakan.Jakar baya shine...
 • QXWB12 Tsarin hazo na ruwa Jakunkuna

  QXWB12 Tsarin hazo na ruwa Jakunkuna

  Tsarin hazo na ruwa ruwa hazo tsarin wuta cancantar: EN, CE-EN3 CN Coal Mine Certificate;Bayanin Takaddun Takaddun Bincike Tsarin hazo na jakar baya ya dace don ɗauka don masu kashe gobara su shiga wurin bala'in gobara.Don haka yana iya rage lokacin amsawa ga mai kashe gobara kuma ya rage lalacewa Bayanin fasaha Kashe tankin tanki Cika ƙarfin 12 Lita Bakin Karfe Matsa lamba 7,5 bar Propellant gas kwalban Ni ...
 • Busasshen wutan wuta

  Busasshen wutan wuta

  Wurin shigarwa: Yi amfani da madauri da sanduna don gyara ƙwallon wuta mai kashe wuta akan haɗarin wuta.Wurin da ya dace: gandun daji, ɗakunan ajiya, dafa abinci, kantunan kasuwa, jiragen ruwa, motoci da sauran wuraren da gobara ke fama da ita.Siffofin shida: 1. Haske da šaukuwa: kawai 1.2Kg, duk mutane na iya amfani da shi kyauta.2. Aiki mai sauƙi: Kawai jefa ƙwallon ƙwallon wuta zuwa tushen wuta ko sanya shi a wurin da yake da sauƙin kama wuta.Lokacin da ya ci karo da harshen wuta a buɗe, yana iya tayar da ...
 • Mobile high matsa lamba ruwa hazo na'urar kashe wuta

  Mobile high matsa lamba ruwa hazo na'urar kashe wuta

  1. Bayanin samfur Na'urar kashe wuta mai ƙarfi ta ruwa mai ƙarfi ta hannu ta dace da yaƙin gobara a babban taron bita, wurin kasuwanci, al'umma, tasha, rami, ɗakin ajiya, ɗakin injin, murabba'i, aikin gini da sauransu.Na'urar tana da ƙananan ƙararrawa, mai sauƙin motsawa, zai iya isa wurin wuta da sauri, kuma aikin yana da sauƙi kuma mai dacewa.Zaɓi injin mai a matsayin tushen wutar lantarki, mai sauƙin amfani da kiyayewa, zai iya ba da wuta ta ci gaba.Ruwan hawan hawan hazo wat...
 • PZ40Y Trolley nau'in matsakaicin kumfa guda biyu janareta

  PZ40Y Trolley nau'in matsakaicin kumfa guda biyu janareta

  Bayanan samfur ● Wuta tana nufin bala'in da ke faruwa ta hanyar konewa cikin lokaci ko sarari.A cikin sabon ma'auni, an bayyana wuta a matsayin ƙonewa a cikin lokaci ko sarari.Daga cikin masifu iri-iri, gobara na daya daga cikin manyan bala'o'in da suka fi yin barazana ga lafiyar jama'a da ci gaban al'umma.Ƙarfin ɗan adam don amfani da sarrafa wuta wata muhimmiyar alama ce ta ci gaban wayewa.Don haka, tarihin amfani da wuta na ɗan adam da tarihin...
 • PZ8Y Matsakaicin janareta na kumfa na hannu

  PZ8Y Matsakaicin janareta na kumfa na hannu

  Sunan Matsakaicin janareta na kumfa na hannu Model PZ8Y Brand Topsky masana'anta Jiangsu Topsky Intelligent Technology Co., Ltd. Hotuna 1. Gabatarwar Samfur PZ20YS janareta na kumfa mai matsakaicin hannun hannu yana da mafi kyawun tasirin kashe wuta da keɓewa.Yana hana iska da ruwa mai konewa shiga wurin da ake konewa a saman abin da ke konawa, kuma yana da tasiri wajen rage maida hankali o...
 • MPB18 knapsack damtse iska kumfa wuta kashe wuta

  MPB18 knapsack damtse iska kumfa wuta kashe wuta

  1. Gabatarwar samfur Tare da saurin ci gaba na tsarin zamani, yanayin wuta yana ƙara zama mai rikitarwa.Musamman, kamfanonin petrochemical suna fuskantar ƙarin gaggawa a cikin tsarin samar da yau da kullun.Da zarar wani mummunan hatsarin sinadari mai haɗari ya faru, yana da kwatsam, saurin yaduwa da lahani mai yawa., Akwai hanyoyi da yawa na rauni, ganowa ba shi da sauƙi, ceto yana da wuyar gaske, kuma yanayin ya gurɓata.Dangane da abubuwan da suka faru na gaggawa irin su ...