TS-Micro tsarin lasifika mai ɗaukuwa (LRAD Na'urar ƙara sauti mai tsayi)
Bayanin samfur:
Lasifika mai ɗaukuwa na'urar kariya ce ta fasaha don tarwatsa taron ba tare da taɓawa da cutarwa ba.An ƙirƙira shi don saduwa kusan kowane aiki na dabara ko martanin gaggawa wanda ke buƙatar sautunan faɗakarwa da saƙon murya da za a iya fahimta a sarari.Na'urar na iya sakin kara mai karfi wanda ke sa mutane da yawa su zauna a kusa da shi ba tare da kariya ba.Wannan samfurin zai ba wa jami'an tilasta doka bangon sauti mai ƙarfi mara ganuwa lokacin da ake mu'amala da taruka da tarzoma ba bisa ƙa'ida ba, don sarrafawa da tarwatsa taron yadda ya kamata.
Siffofin:
Jami'an tsaro na bil'adama, don tarwatsa ko gargadi taron jama'a ba tare da tabawa da cutarwa ba da kuma hana tashin hankali.
Ƙarfin sauti mai ƙarfi, yadda ya kamata ya tarwatsa maƙasudin a cikin kewayon mita 0-50 wanda zai iya wuce iyakar mita 200.
Babban bakin ciki, mai sauƙin ɗauka da aiki, ƙarami, mai nauyi, mai yuwuwar ɗauka a cikin jaka, kuma mutum ɗaya zai iya sarrafa ta.
Tasirin bangon sauti, haɗuwa da kayan aiki da yawa yana sanya bangon sautin tsaro mara ganuwa, wanda ke tarwatsa taron yadda ya kamata.
Lallashi da faɗakarwa, yana kuma da aikin lasifika da kunna sautin faɗakarwa.
Aikace-aikace
Lallashi, faɗakarwa da tarwatsa haramtattun majalisai.
Sadarwa mai nisa da faɗakarwa.
Ma'aunin Fasaha:
L*W*H:39.7 * 38.05 * 22.7(CM);
Nauyi (kg): ≤8.3 kg;
Ƙarfin ƙima: 70W;
Lokacin caji (awanni): 2-4 (cikakken), mai dacewa da 220V, 12V;
Amsar mitar (-10DB): 300Hz-5kHz;
Adadin wutar lantarki na yanzu (ma): 650mA;
Ƙarfin wutar lantarki na yanzu (ma): 8100 mA;
Matsayin matsin sauti: 141@3m
Gane harshe a mita 1000: fiye da 85%;
Ci gaba da yin sauti: ≥8 hours;
An samar da rundunar tare da kebul na kebul, wanda zai iya kunna kowane tsarin MP3 da aka keɓance fayil ɗin sauti;
Tare da aikin faɗakarwar ihu mara waya;
Lokacin haɓaka makirufo mara waya: ≥8 hours;
Ayyukan gargadi mara waya, nisa mai tasiri ≥80 mita;
Matakan hana ruwa da ƙura: IP45;
Hanyoyin šaukuwa da yawa: hannun hannu, kafaɗa ɗaya, kafada biyu;
Dangane da ainihin buƙatun fama, ba za a iya ƙara ƙarin kayan aikin wutar lantarki a cikin abin hawa don taro ɗaya ko mahara na sabani ba.