Buɗe Ƙofar Hydraulic ta GYKM-10100
Takaitaccen Bayani:
Cikakken Bayani game da Samfurin
Alamun Samfura
Samfurin: GYKM-10/100 Mai Buɗe Ƙofar Na'ura Mai Aiki da Wutar Lantarki
Samfuri: GYKM-10/100
Aikace-aikace:
Bayanin Fasaha
Ƙarfin Yaɗawa
Tan 10
Faɗi
100mm
Matsi na Aiki
63MP
Girman Tiyo
Tsawon: mita 3
Diamita na Waje: 13.5mm
Diamita na Ciki:5mm