XW/SR216 Tsaro Sa ido Radar

Takaitaccen Bayani:

1.Product aiki da amfaniThe XW/SR216 tsaro sa ido radar ne yafi hada da radar tsararru da kuma wani iko rarraba iko akwatin.Ana amfani da shi don ganowa, faɗakarwa da alamar manufa na masu tafiya a ƙasa, motoci ko jiragen ruwa a muhimman wurare kamar kan iyakoki, filayen jirgin sama, da sansanonin soja.Yana...


Cikakken Bayani

Tags samfurin

1.Product aiki da amfani
Radar tsaro na XW/SR216 ya ƙunshi tsarin radar da akwatin sarrafa wutar lantarki.Ana amfani da shi don ganowa, faɗakarwa da alamar manufa na masu tafiya a ƙasa, motoci ko jiragen ruwa a muhimman wurare kamar kan iyakoki, filayen jirgin sama, da sansanonin soja.Zai iya ba da daidaitaccen bayanin waƙa da manufa kamar ɗaukar hoto, nisa da sauri.

2.Main ƙayyadaddun bayanai

Abu sigogin aiki
Tsarin aiki Tsarin tsararrun tsari (azimuth lokaci scan)
Yanayin aiki Pulse Doppler
Mitar aiki S band (makinin mitar aiki 5)
 

Matsakaicin nisa ganowa

8km (mai tafiya)

≥ 15km (motoci/jigi)

5km (Drone)

Mafi ƙarancin nisa ganowa ≤ 100m
 

Kewayon ganowa

Azimuth ɗaukar hoto:≥90°

Girman ɗaukar nauyi:≥18°(daidaitacce kewayon wurin tsakiya -12° ~ 12°)

Gudun ganowa 0.5m/s - 45m/s
 

daidaiton aunawa

Daidaiton nisa: ≤ 8m

Daidaitaccen ɗauka: ≤ 0.8°

Daidaiton saurin gudu: ≤ 0.5m/s

Adadin bayanai ≥ 0.5 sau / s
Bayanan bayanai RJ45, UDP
Ƙarfi da amfani da wutar lantarki Amfanin wutar lantarki:≤200W

wutar lantarki: AC220V

 

yanayin aiki

Yanayin aiki: -40 ℃~ + 55 ℃; Adana zafin jiki: -45℃~ + 65℃: Matsayin hana ruwa ba kasa da IP66 ba.

Girman waje 682mm*474*232mm
Nauyi ≤20.0kg
1) Lura:

2) 1) Yanayin nisa na ganowa: masu tafiya, motoci (jiragen ruwa) ko jirage marasa ƙarfi tare da saurin radial wanda bai wuce 0.5m / s ba, yuwuwar ƙararrawar ƙarya shine 10-6, kuma yuwuwar ganowa shine 0.8;

3) 2) Maƙasudin manufa na drone shine DJI "Elf 3";

4) Tare da daidaitaccen akwatin sarrafa wutar lantarki, har zuwa 4 tsararru za a iya raba tare don cimma 360 ° azimuth ɗaukar hoto.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana