RXR-YC25000BD Shakar hayakin kashe gobara mai hana fashewa da robot mai binciken abubuwa
Takaitaccen Bayani:
Cikakken Bayani game da Samfurin
Alamun Samfura
Bayanin Samfuri
Faɗin aikace-aikacen
Ceto Gobara a Manyan Kamfanonin Man Fetur da Sinadarai
Akwai iskar gas mai ƙonewa, ɗigon ruwa, akwai yiwuwar fashewa a cikin yanayin ceto
Ceto a cikin muhallin hayaki, iskar gas mai guba da cutarwa
Ana buƙatar kashe gobara da ma'aikata kusa da muhalli don ceto waɗanda suka ji rauni
Sifofin Samfura
1.★ Amfani da Hayaki
2. Gano ★ iskar gas mai guba da cutarwa
Iskar gas guda 8 da sigogin muhalli guda 2
3.★ jan hankali: N 6500
4.★ Shiga Dandalin Girgije na Robot Network
Manyan alamun fasaha
4.1 Robots:
1.Suna: Robot gano hayakin wuta
2. Samfura: RXR-YC25000BD
7. Wutar Lantarki: Batirin lithium na lantarki, mai ƙarfi
8. Girman: tsayi 1964 mm × faɗi 1298 mm × tsayi 1543 mm (Wannan siga ya yi daidai da rahoton dubawa na Cibiyar Kula da Ingancin Kayan Wuta ta Ƙasa)
9. Diamita na tuƙi: 2130 mm (Wannan siga ya yi daidai da rahoton dubawa na Cibiyar Kula da Ingancin Kayan Wuta ta Ƙasa (CNPC)
10. Nauyi: ≤ kg 870
12.★ Nisan jan hankali: ≥100 m (ja biyu DN80 cikakken bel ɗin ruwa))
13. Gudun tafiya: 0~1.36 m/s, Canjin saurin da ba shi da matakai na sarrafawa daga nesa
16. Tsawon sama: ≥250 mm (Wannan siga ya yi daidai da rahoton dubawa na Cibiyar Kula da Ingancin Kayan Wuta ta Ƙasa)
17.★ sharewa daga ƙasa: 194 mm (Wannan siga ya yi daidai da rahoton dubawa na Cibiyar Kula da Ingancin Kayan Wuta ta Ƙasa (NCQPC)
18. Kusurwar daidaitawa ta gefe: ≥45°
19. Tsawon lokacin tafiya: ≥ h 2.5
Tsawon rai: ≥10 hours
22. Nisan watsa bidiyo: mita 1500
28. Tashar Kulawa: Tashar Kulawa Mai Haɗakarwa ta Dijital Mai Haɗaka ta Hannu
4.2 Tsarin shaye-shayen hayaki na robot:
1. Injin Shaye-shaye: Injin Shaye-shaye na Redel
2.★ Ƙarar iska: m³/h 25,000
3.★ kusurwa:-3~16°
4.★ Injin Shakar Hayaki CITIC Tsawonsa: mm 1210
5. Matsin aiki: 1.0~1.2 MPa
6. Tsarin ruwa: Filogi mai sauri na Jafananci DN80
7.★ Yanayin Tuki: Tukin Ruwa
8.★ matsakaicin kwararar ruwa: lita 620/minti
4.3 Tsarin leƙen asiri na robot:
2. Tsayin ɗagawa na ★ dandamalin ɗagawa mai hana fashewa: tsayin farko: 1326 mm, tsayin ɗagawa 2133 mm
CH4: KWALWA 0-100 bisa ɗari
CO: 0-1000 ppm
H2S: 0-100 ppm
CL2: 0-1000 ppm
NH3: 0-100 ppm
O2: 0-30% O2
H2: 0-1000 ppm
Yanayin zafi: -25°C zuwa 60°CC
Yanayin zafi: RH zuwa kashi 90 cikin 100 RH 0 cikin 100
4.4 Fahimtar bidiyo da sauti ta robot:
3. Faɗin pixels na kyamara: hotuna miliyan HD, ƙuduri 1080 P, kusurwa mai faɗi 60°
4.★ Matakin Kariyar Kyamara: IP68
5. Bukatun fasaha na siyan sauti: samun sautin filin nesa, sauƙin fahimtar yanayin mutanen da aka makale, nisan ɗaukar sauti na mita 5, kewayon mita 20 Hz ~ 20 kHz, jin zafi ≥40 dB
4.5 Sigogi na daidaitawar tashar sarrafawa ta nesa
1. Girma: 410*310*70 mm (Babu tsayin dutsen)
2. Cikakken nauyi: kg 6.5
3. Allon nuni: allon LCD mai haske mai inci 10, sauyawar siginar bidiyo ta tashoshi 3
4. Tsarin sarrafawa: tsarin aiki na window7
5.Lokutan aiki: awanni 8
10. Canjin Ɗagawa na Tsarin Kula da Bincike: Ee, Canjin Sake saita Maɓallin Kai
11. Canjin Bidiyo: Ee, Canjin Sake saitin Maɓalli da Kai
12. Sarrafa aikin ja ta atomatik: Ee, maɓallin sake saita kai
13. Aikin sarrafa haske: eh, maɓallin sake saita kai, amsawar kulle kai ta PC
14. Kayan aikin taimako: Madaurin kafada mai sarrafa nesa na hannu, tripod na hannu
4.6 Ayyukan Intanet:
1. Aikin GPS: Wurin GPS, ana iya tambayar waƙa
4.7 Sauran:
Tsarin samfur
1. Robot ɗin gano hayakin wuta × 1
2. Tashar sarrafa nesa ta hannu × 1
3. Caja ta jikin mota (54.6 V) × 1 seti
4. Caja mai sarrafa nesa (19.6 V) × 1 saitin