Gabatarwar Samfur
ROV-48 mutum-mutumi mai kula da ramut na ceton ruwa ɗan ƙaramin bincike ne na ruwa da ceton ruwa wanda za'a iya sarrafa shi daga nesa don kashe gobara.Ana amfani da shi musamman don ceto ruwa a cikin tafki, koguna, rairayin bakin teku, jiragen ruwa, ambaliya da sauran wuraren.
Lokacin da robobin ceton ruwa na ROV-48 da aka sarrafa daga nesa ya fada cikin hadarin ruwa, zai kai matsayin mutumin da ya fada cikin ruwa da wuri don fara ceto, wanda ya sami lokaci mai daraja don ceto kuma ya inganta sosai. yawan tsira na mutumin da ya fada cikin ruwa.
Siffofin
1. ★Amfani da yawa
Hasken ruwa, sa ido na bidiyo, kiran murya mai nisa (na zaɓi)
2. ★Gurin tuki
Matsakaicin gudun ya kai 24.4 knots (45km/h)
3. ★Tsarin sadarwa
Matsakaicin nisan sadarwa 4500m
4. ★Mai Wayo
Taimakawa komawa gida mai maɓalli ɗaya, komawa gida haɗin da aka rasa, ƙarancin wutar lantarki
Gabatarwar Samfur
The Wireless Remote m iko lifebuoy karamin mutum-mutumi ne mai ceton saman sama wanda ke iya sarrafa shi ta hanyar sarrafawa.Yana iya gane iko mai nisa mai nisa ta hanyar remut.Aikin yana da sauki.Yana iya sarrafa daidai hanyar tafiye-tafiye na buoy mai rai da sauri zuwa ga mutumin da ya fada cikin ruwa don ceto.
Siffofin
1. ★Abbataccen harsashi
Yi amfani da kayan LLDPE tare da juriya mai kyau, juriya na lantarki, tauri da juriya sanyi.
2. ★Madaidaicin matsayi
Goyi bayan tsarin sakawa biyu na GPS/Beidou, sakawa cikin sauri da daidaito.
3. ★Komawa tsarin gida
Komawa ta atomatik-maɓalli ɗaya zuwa aikin gida, komawa ta atomatik zuwa aikin gida lokacin da haɗin ya ɓace.
4. ★bayyana ganewa
Fitilar faɗakarwa mai girma na iya tantance wurin da kayan aiki suke ko da a cikin hazo.
Lokacin aikawa: Juni-04-2021